โครงการ MST Academy Program
ผู้บริหาร และพนักงานของ บริษัท Magic Software (Thailand) Corp., Ltd.
ได้บรรยายเกี่ยวกับโครงการ MST Academy Program ของบริษัทให้แก่นักศึกษาและคณาจารย์ในแขนงวิชาคอมพิวเตอร์ ของภาควิชาเทคโนโลยีวิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ ได้รับทราบถึงรายละเอียดของโครงการซึ่งเป็นการเตรียมบุคลากรสำหรับธุรกิจยุคดิจิทัลที่ต้องการทีมงานพัฒนาซอฟต์แวร์คอมพิวเตอร์ให้กับองค์กรและบริษัทต่างๆของประเทศ ผู้สนใจอาจดูข้อมูลเพิ่มเติมจากไฟล์แนบ
![](http://elec.cit.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2019/05/0001.jpg)
![](http://elec.cit.kmutnb.ac.th/wp-content/uploads/2019/05/IMG20190523095754.jpg)